Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Máy biến đổi 160 Kva Máy sản xuất lưới dây dài 45m hàn trong cuộn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới dây trong cuộn |
|---|---|
| đường kính dây: | 3-6mm |
| Trọng lượng: | 3300kg |
Máy hàn lưới hàng rào 4KW 40PCS điều khiển số
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE |
Máy hàn lưới cuộn TEC 230mm Housetop Building
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,4-6,0mm |
| Chiều rộng lưới hàn: | 2400mm |
Chiều dài 3m Máy hàn lưới thép cắt trước Máy hàn dây chéo Tải trọng 1 tấn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới dây |
|---|---|
| Loại dây dòng: | Làm thẳng trước và cắt trước |
| Loại dây chéo: | Làm thẳng trước và cắt trước |
Máy hàn lưới xây dựng 2,5m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
Máy hàn lưới hàng rào GWC 2500C, Máy sản xuất dây hàng rào
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 656mm và 868mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm (chiều rộng lưới tiêu chuẩn) |
Chiều rộng 2,5m Động cơ Servo Máy hàn lưới Brc
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,5-5,0mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm |
Máy hàn lưới xây dựng 160KVA
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
24PCS Tải trước Máy hàn lưới gia cố 2500mm
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
Đường kính dây 2,5-5,0mm Máy hàn lưới cuộn Brc
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,5-5,0mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm |

