Tất cả sản phẩm
Máy làm hàng rào GWC 2500B
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Ứng dụng: | Sử dụng trong bảo vệ đường sắt, đường cao tốc, sân bay, bến cảng. |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm (chiều rộng lưới tiêu chuẩn) |
Máy hàng rào lưới đôi
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 8 + 6 + 8mm / 6 + 5 + 6mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm (tùy chỉnh) |
Máy hàn lưới hàng rào 3m
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Mức độ tự động hóa: | Hoàn toàn tự động |
| Đường kính dây: | 3.0-6.0mm |
Khả năng uốn cong trực tuyến 60 PC / giờ Mesh kích thước 50 * 200mm Cửa lưới máy hàn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Năng lực sản xuất: | 50-60 tấm mỗi giờ |
| Tốc độ hàn: | 60-75 hàng/phút |
Kích thước hàng rào 1530 * 2500mm Tự động uốn cong đường cao tốc Guardrail 3d hàng rào lưới máy hàn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Năng lực sản xuất: | 50-60 tấm mỗi giờ |
| Tốc độ hàn: | 60-75 hàng/phút |
Máy hàn lưới rào dung tích 60 tấm, kích thước mắt lưới 50*200mm, động cơ servo 3.5kw
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| nguyên liệu thô: | dây mạ kẽm hoặc dây carbon thấp |
| Chiều rộng hàng rào: | Tối đa.2500mm |
Dây chuyền sản xuất lưới hàng rào hàn cao 1530mm, mắt lưới 50x200mm
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| nguyên liệu thô: | dây mạ kẽm hoặc dây carbon thấp |
| Chiều rộng hàng rào: | Tối đa.2500mm |
Máy hàn lưới hàng rào kích thước mắt lưới 50x200mm, chiều cao hàng rào 2.5m
| Đường kính dây: | 3-6mm |
|---|---|
| Tốc độ hàn: | 50-75 lần/phút |
| Cách sử dụng: | Hàng rào sản phẩm bảo vệ đường cao tốc và đường sắt |
Máy hàn lưới hàng rào cong, chiều dài hàng rào 2.5m, công suất máy biến áp 160kva
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào cong |
|---|---|
| Tổng trọng lượng: | 12 TẤN |
| Tổng kích thước: | 24 x 4,2 x 2,1m |
Chiều rộng lưới 2,5m Hàng rào Bảng điều khiển lưới Máy hàn Năng lượng hiệu quả
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới hàng rào |
|---|---|
| Trọng lượng: | 6500kg |
| Điện áp: | 380V/50HZ/Tùy chỉnh |

