Tất cả sản phẩm
Máy hàn lưới 2500mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Loại dây dòng: | Làm thẳng và cắt trước đưa vào thiết bị phễu |
| Loại dây chéo: | Nguồn cấp dữ liệu tự động làm thẳng và cắt trước bằng động cơ bước |
Máy hàn lưới gia cố động cơ servo
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm hoặc 4-8mm |
| Chiều rộng lưới: | Tối đa 3000mm |
Hole Size 150*150mm Rebar 4-10mm Highway Bridge Rebar Wire Mesh Welding Machine
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép cây |
|---|---|
| áp lực hàn: | Xi lanh khí |
| Loại dây dọc: | cắt sẵn |
Máy hàn lưới dây / máy hàn lưới hàng rào hàn
| Đường kính dây: | 3-6mm |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE,ISO9001 |
| Màu sắc: | có thể được tùy chỉnh |
Máy hàn lưới khí nén 160kva Máy hàn lưới 50 * 200mm
| Đường kính dây: | 3-6mm |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE,ISO9001 |
| Màu sắc: | có thể được tùy chỉnh |
Hàng rào sân bay Đường kính dây lưới 3,7mm Máy hàn lưới thép 50 * 200mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới dây |
|---|---|
| Dây dọc: | cắt sẵn |
| Dây ngang: | cắt sẵn |
1.5 * 2.5m Cửa hàng đường sắt PLC Máy hàn lưới sợi cho lưới hàng rào 3D
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới dây plc |
|---|---|
| Dây dọc: | cắt sẵn |
| Dây ngang: | cắt sẵn |
Máy biến đổi 160 Kva Máy sản xuất lưới dây dài 45m hàn trong cuộn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới dây trong cuộn |
|---|---|
| đường kính dây: | 3-6mm |
| Trọng lượng: | 3300kg |
Conforce Wire Mesh Making Machine For Mesh Width 2.4m Size 100mm
| Tên sản phẩm: | Máy làm dây buộc |
|---|---|
| Chiều rộng của lưới: | 2400mm |
| Loại dây điện: | Cấp dây cuộn |

