Tất cả sản phẩm
6.0mm Panel Mesh Welding Machine Độ ổn định cao và tốc độ cao
| linh hoạt hàn: | tính linh hoạt cao |
|---|---|
| Hiệu quả hàn: | Hiệu quả cao |
| Tự động hóa hàn: | Tự động hóa cao |
Chiều rộng 2m 50-200mm Máy hàn lưới dây tự động
| Loại: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| độ bền hàn: | Độ bền cao |
| chi phí hàn: | Giá thấp |
Xây dựng hàn dây lưới máy cho thép 50-200mm
| tốc độ hàn: | Tốc độ cao |
|---|---|
| Loại: | Máy hàn lưới thép |
| điện hàn: | Năng lượng cao |
Máy hàn lưới dây 2,5mm tốc độ cao Độ bền và tính linh hoạt cao
| linh hoạt hàn: | tính linh hoạt cao |
|---|---|
| chất lượng hàn: | Chất lượng cao |
| phương pháp hàn: | hàn điểm |
Máy hàn tấm lưới xây dựng Khẩu độ 50mm Chiều rộng 2m
| tên sản phẩm: | Máy hàn bảng dây lưới xây dựng |
|---|---|
| Loại dây dọc: | Cấp dây cuộn |
| Loại dây chéo: | Thẳng trước và cắt trước |
Hàng rào tòa nhà Kích thước lỗ 50x200mm Máy hàn bảng điều khiển lưới CNC
| tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Loại dây dọc: | Cấp dây cuộn |
| Loại dây chéo: | Thẳng trước và cắt trước |
Máy hàn lưới hàng rào an ninh Đường kính 3-6mm
| tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất dây hàn lưới |
|---|---|
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| đường kính dây: | 3-6mm |
CE Kích thước 1.6-3.0mm Máy hàn dây lưới lực điều khiển PLC
| Tên sản phẩm: | Máy hàn dây lưới Brick Force |
|---|---|
| Loại dây dọc: | Cấp dây cuộn |
| Loại dây chéo: | cắt sẵn |
Kích thước mắt lưới 75mm Máy gia cố tường bằng gạch Máy hàn lưới hiệu quả cao
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới lực gạch |
|---|---|
| Loại dây dọc: | Cấp dây cuộn |
| Loại dây chéo: | cắt sẵn |
Chiều dài cuộn dây 20m Kích thước 115mm Máy hàn lưới thép lực 4.0kw Tiết kiệm điện
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới lực gạch |
|---|---|
| đường kính dây: | 1,6-3,0mm |
| Kích thước mắt lưới: | 75mm,115mm,230mm |

