Tất cả sản phẩm
Máy hàn lưới hàng rào chống leo lỗ 12,7x76,2mm Prison Guard 358
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Tốc độ hàn: | 40-60 lần / phút |
Kích thước lưới Máy hàn lưới hàng rào Cnc 50-200mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Vôn: | 380V / 50HZ / Tùy chỉnh |
Máy hàn lưới hàng rào đường cao tốc 5.5kw
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Dây chéo PLC Máy hàn lưới dây 50-200mm Tự động đặt hàn
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Máy hàn lưới hàng rào CE 50x200mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Không gian dây chéo: | 50-200mm |
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc tùy chỉnh |
Chiều rộng 2500mm Kích thước lỗ 50-200mm Máy hàn dây lưới
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Nước làm mát biệt thự 30 lần Máy hàn lưới hàng rào, Máy làm hàng rào
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Điện cực Máy làm hàng rào dây 14PCS 3D 3000mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |
Máy hàn lưới hàng rào CE sắt 200mm, Máy hàn lưới tự động
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |
Máy làm hàng rào lưới 10KW Xylanh trắng xanh
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |

