Tất cả sản phẩm
Máy hàn lưới hàng rào đường sắt 200 * 50mm thông qua động cơ Servo của Panasonic
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới hàng rào |
|---|---|
| đường kính dây: | 3-6mm |
| tốc độ hàn: | 40-60 lần/phút |
Đường kính dây 3mm Máy hàn lưới hàng rào 5.5kw
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Line Wire Auto Feeding House Building Hàng rào lưới Bảng điều khiển Máy hàn 200A
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới hàng rào |
|---|---|
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp: | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài,Dịch vụ bảo trì và sửa chữa hiện trường |
| đường kính dây: | 2,5-6mm |
Chiều dài lưới 6m Máy hàn lưới hàng rào được điều khiển bằng PLC của Panasonic
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới hàng rào |
|---|---|
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp: | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài,Dịch vụ bảo trì và sửa chữa hiện trường |
| đường kính dây: | 2,5-6mm |
Kích thước lỗ 50 * 200mm Máy hàn lưới hàng rào 3d chống Clime 380Volt
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào 3d |
|---|---|
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp: | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài,Dịch vụ bảo trì và sửa chữa hiện trường |
| đường kính dây: | 2,5-6mm |
Đường kính 3-6mm Lỗ 50-200mm Máy lưới dây
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chiều rộng của lưới hàng rào: | 2500mm |
Hàn khí nén Máy hàn lưới hàng rào động cơ servo 3d tự động cao
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Tốc độ hàn nhanh Chiều rộng lưới 2500mm Máy hàn lưới dây Plc
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Máy hàn lưới hàng rào Panasonic Plc Hole 50-200mm Chiều dài 3m
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa hiện trường |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Móc khí nén Móc kéo lưới Máy hàn lưới rộng 2m màu xanh trắng
| Tên sản phẩm: | Thiết bị hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Loại dây dọc: | cắt sẵn |
| Loại dây chéo: | cắt sẵn |

