Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Máy hàn lưới cuộn 6mm tái chế CNC ít hơn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE, ISO 9001-2008 |
Máy hàn lưới thép 3000mm khí nén 0,3MPa
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Đường kính dây: | 5-12mm |
Máy hàn lưới gia cố CE GWC 3000B 12mm
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Đường kính dây: | 5-12mm |
Máy hàn lưới xây dựng 4,8T 2500mm cuộn dây
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Đường dây hình thức: | Nguồn cấp dữ liệu cuộn dây tự động |
| DÂY CHÉO: | Làm thẳng trước và cắt trước |
Kích thước mắt lưới 75mm Máy gia cố tường bằng gạch Máy hàn lưới hiệu quả cao
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới lực gạch |
|---|---|
| Loại dây dọc: | Cấp dây cuộn |
| Loại dây chéo: | cắt sẵn |
Tự động cho ăn sợi chiều rộng của lưới 2,5m gia cố lưới máy hàn
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| đường kính dây: | 5-12mm |
| Điện áp: | 380V/220V/415V/440V |
Máy hàn lưới hàng rào 200mm trước đường cao tốc
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Tốc độ hàn: | 40-60 lần / phút |
Máy hàn lưới gia cố Mitsubishi 1.2m Pre Cut
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3.0-6.0mm |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
Chiều dài lưới 12m Máy hàn lưới gia cố bằng bê tông Plc của Panasonic
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Các kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Điện áp: | 380V/220V/415V/440V |
Máy hàn lưới gia cố 2500mm PLC 5mm
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |

