Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Động cơ chính 5.5kw Máy hàn lưới cuộn 100m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Chiều dài lưới quanh co: | 10-100m |
| Động cơ máy lưới quanh co: | 2.2kw |
Máy hàn lưới gia cố xây dựng đường cao tốc 4mm
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| đường kính thanh: | 4-8mm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển PLC |
Máy hàn lưới hàng rào CE 50x200mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Không gian dây chéo: | 50-200mm |
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc tùy chỉnh |
Màn hình cảm ứng Máy hàn lưới gia cố 45-65 lần / phút
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Độ dày của tấm sắt: | 30 mm |
| Trọng lượng máy: | 8500kg |
Kích thước lỗ 50 * 200mm Máy hàn lưới hàng rào 3d chống Clime 380Volt
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào 3d |
|---|---|
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp: | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài,Dịch vụ bảo trì và sửa chữa hiện trường |
| đường kính dây: | 2,5-6mm |
Chiều rộng 2m máy hàn lưới hàng rào hàn cho không gian dây ngang 50-200mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Các kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| bảo hành: | 2 năm |
Chiều rộng lưới 3m Chiều rộng lưới 6m Đường cao tốc PLC Củng cố Máy hàn lưới
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới gia cố |
|---|---|
| đường kính dây: | 5-12mm |
| Điện áp: | 380V/220V/415V/440V |
Máy hàn lưới gia cố 12mm khí nén 125KVA
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Máy hàn: | Bằng xi lanh khí |
| Tốc độ hàn: | 45-65 lần mỗi phút |
Máy hàn lưới gia cố 2500A 12PCS Pre Cut
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
Máy hàn lưới thép thanh vằn Mitsubishi 12m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5,0-9,0mm |
| Chiều rộng lưới hàn: | 2500mm |

