Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Máy hàn lưới gia cố PLC 2500mm màu trắng xanh
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-8mm hoặc 5-12mm |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm |
Máy hàn lưới thép 125kva
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3.0-6.0mm |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
Máy hàn lưới xây dựng đồng bộ Thyristor
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | Theo điện áp của khách hàng |
Ít nhân công hơn Máy hàn lưới hàng rào 2500mm 7,5KW
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Ứng dụng: | Sử dụng trong bảo vệ đường sắt, đường cao tốc, sân bay, bến cảng. |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm (chiều rộng lưới tiêu chuẩn) |
Máy hàn lưới xây dựng CE Servo Motor 6mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3.0-6.0mm |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
Cầu xây dựng bằng khí nén Máy hàn lưới thép
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| đường kính dây: | 4-8mm |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm |
Siemens PLC Servo Motor 3-6mm Wire Mesh Panel Machine 7.5kw Hoàn toàn tự động
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất tấm lưới thép |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Tiêu thụ năng lượng thấp Máy hàn lưới chiều rộng 2m Tốc độ cao
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới hàng rào |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | plc |
| Vật liệu: | dây sắt |
Máy hàn lưới hàng rào 6mm CNC Schneider Switch
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Máy hàn lưới hàng rào SMC 50mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại hiện trường, Hỗ trợ |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |

