Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Máy hàn lưới cuộn 80m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,4-6,0mm |
| Chiều rộng lưới hàn: | 2400mm |
Máy hàn lưới hàng rào Panasonic Plc Hole 50-200mm Chiều dài 3m
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa hiện trường |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Máy hàn lưới hàng rào chống leo lỗ 12,7x76,2mm Prison Guard 358
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Tốc độ hàn: | 40-60 lần / phút |
5.5kw Cross Wire Space Máy hàn lưới hàng rào 50-200mm Nguồn cấp dữ liệu thủ công
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| đường kính dây: | 3-6mm |
| tốc độ hàn: | 40-60 lần/phút |
Coil Servo Motor Máy hàn lưới gia cố 2500mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
| Sử dụng: | Lưới hàng rào hàn |
Máy hàn lưới gia cố 40 lần Thanh thép 3300mm
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 6-12mm |
| Chiều rộng của lưới: | Từ 1000mm đến 3300mm |
Máy hàn lưới hàng rào 160KVA Khu vườn điều khiển số
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 656mm và 868mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm |
Thanh thép bị biến dạng Máy hàn lưới gia cố nhẹ 4-8mm 10kw / H
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp: | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, vận hành và đào tạo, Hỗ trợ kỹ thuật video, Dịch vụ |
| đường kính dây: | 4-8mm |
Hàng rào tòa nhà Kích thước lỗ 50x200mm Máy hàn bảng điều khiển lưới CNC
| tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Loại dây dọc: | Cấp dây cuộn |
| Loại dây chéo: | Thẳng trước và cắt trước |
Máy hàn lưới cán nguội linh hoạt 380V
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Kích thước mắt lưới: | 100 * 100mm-300mm * 300mm (có thể điều chỉnh) |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, vận hành và đào tạo |

