Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Kích thước lưới Chiều dài có thể điều chỉnh Máy hàn lưới thép thanh 12m
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất tấm lưới thép thanh |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
Máy hàn lưới xây dựng 200mm tự động cho ăn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
Máy hàn lưới gia cố bê tông Công suất định mức 150kva
| tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn bảng điều khiển lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
Máy hàn lưới xây dựng 2500D 5mm 65 lần
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5,0-9,0mm |
| Chiều rộng lưới hàn: | 2500mm |
Kích thước lưới Máy hàn lưới hàng rào Cnc 50-200mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Vôn: | 380V / 50HZ / Tùy chỉnh |
Máy hàn lưới thép hình trụ khí CE 3000mm
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Máy hàn: | Bằng xi lanh khí |
| Tốc độ hàn: | 45-65 lần mỗi phút |
40 lần Máy hàng rào lưới kim loại 3d 50mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Móc khí nén Móc kéo lưới Máy hàn lưới rộng 2m màu xanh trắng
| Tên sản phẩm: | Thiết bị hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Loại dây dọc: | cắt sẵn |
| Loại dây chéo: | cắt sẵn |
Động cơ Servo kéo lưới Phễu xây dựng Máy hàn lưới tải 1T
| tên sản phẩm: | Thiết bị hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Cách sử dụng: | hàng rào lưới hàn |
| Cân nặng: | 4,5T |
Tấm lưới sắt 30 mm Máy hàn lưới thép 7-9kw / h Hiệu suất cao
| Tên sản phẩm: | Máy hàn bảng điều khiển lưới thép hàn |
|---|---|
| Kích thước lỗ: | 50*50mm 100*100mm 150*150mm 200*200mm |
| Chiều rộng lưới: | 1000mm.1200mm,1500mm,2000mm,2500mm |

