Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Cố định nút động cơ Servo Máy hàng rào lưới điện Giữ không gian dây 75mm
| tên sản phẩm: | Máy làm hàng rào nút cố định |
|---|---|
| gõ phím: | Hoàn toàn tự động |
| Hàm số: | Ổn định |
Plc hàn dây lưới máy cho chiều cao 2,5m Brc cỏ hàng rào
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép BRC |
|---|---|
| Nạp dây theo chiều dài: | Cuộn dây |
| Nạp điện theo kiểu dây chéo: | cắt sẵn |
Điều khiển Plc màu đỏ bằng màn hình cảm ứng Máy sản xuất lưới hàn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Sản phẩm hoàn thiện: | Trong lưới cuộn |
| Chiều dài lưới cuộn: | 60m |
220V ISO 9001 Máy làm lưới hàn trước 0,9m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 4-8mm |
| Chứng nhận: | CE,ISO9001 |
Capacity 30T Hole Size 150mm cột thép củng cố Máy hàn lưới
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép thanh cốt thép |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | vận hành và đào tạo, hỗ trợ kỹ thuật video |
| đường kính dây: | 5-12mm |
Máy làm hàng rào lưới thép cuộn 5mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Phương pháp lưới vẽ: | Lưới vẽ cơ khí |
| Chiều rộng của lưới: | 1200mm 1500mm 2000mm 2500mm |
Servo Motor kéo hàn dây lưới máy Plc cho đường kính 3mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| đường kính dây: | 3-6mm |
| tốc độ hàn: | 50-75 lần/phút |
Chiều rộng 2500mm Kích thước lỗ 50-200mm Máy hàn dây lưới
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Máy hàn bảng điều khiển lưới hàng rào CE 4.0-8.0mm Điều khiển chính xác 415Volt
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới thép |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE |
| tốc độ hàn: | 40-60 lần/phút |
Máy hàn dây 160KVA 7,5KW 3000mm chính xác
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3.0-6.0mm |
| Chiều rộng lưới: | Max. Tối đa 3000mm 3000mm |

