Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Bảng điều khiển 8mm Máy hàn dây tự động ISO9001
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm hoặc 4-8mm |
| Chứng nhận: | CE,ISO9001 |
No input file specified.
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 4-8mm |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm (tùy chỉnh) |
CE Kích thước 1.6-3.0mm Máy hàn dây lưới lực điều khiển PLC
| Tên sản phẩm: | Máy hàn dây lưới Brick Force |
|---|---|
| Loại dây dọc: | Cấp dây cuộn |
| Loại dây chéo: | cắt sẵn |
Chiều rộng lưới 2m Chiều dài 6m Máy hàn lưới thép Điều khiển PLC
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| đường kính dây: | 3-6mm |
| Cân nặng: | 4500kg |
Máy hàn lưới xây dựng 2,5m, Máy hàn lưới dây tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
Tốc độ hàn nhanh Chiều rộng lưới 2500mm Máy hàn lưới dây Plc
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Chiều dài 600mm Đường kính 2,5mm Máy hàn lưới điện tự động Plc
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất bảng điều khiển lưới thép hàn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,5mm-4mm |
| Chứng nhận: | CE |
Máy hàn lưới trục Mitsubishi GWC 2500A 150mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm hoặc 4-8mm |
| Chiều rộng lưới: | Tối đa 3000mm |
Máy hàn lưới điện bằng đồng đỏ PLC 5.5kw 2500mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Sản phẩm hoàn thiện: | Lưới cuộn và bảng điều khiển lưới |
| Chiều dài lưới cuộn: | Max. Tối đa 80m 80m |
Máy hàn dây lưới vật nuôi Động cơ 4.0kw Kích thước lỗ 25,4 * 25,4mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới dây |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Màu sắc: | Có thể được tùy chỉnh |

