Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Đường kính thép cây 6-12mm Máy hàn lưới dây Sản lượng 3 tấn mỗi giờ
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới dây |
|---|---|
| Loại máy: | Cơ khí |
| Công suất định mức: | 160KVA * 12PCS |
Kích thước máy hàn lưới 100 * 100mm Động cơ 5.5kw Hoàn toàn tự động
| tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Chiều rộng 2m Lỗ 50mm Chiều dài 80m Máy hàn lưới dây
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới dây |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,5-6mm |
| Chiều rộng lưới: | 2m |
Máy hàn lưới kéo động cơ servo Chiều rộng 2,5m Máy hàn lưới cho thép
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Kích thước lỗ 200 * 50mm Máy hàn lưới hàng rào 380volt 50HZ
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| đường kính dây: | 3-6mm |
| Trọng lượng: | 6500kg |
Màn hình cảm ứng Máy hàn lưới 30 lần 868mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 656mm và 868mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm (chiều rộng lưới tiêu chuẩn) |
Tốc độ 65 tấn / phút Máy hàn lưới hàng rào đường cao tốc 5,5kw
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất dây hàn lưới |
|---|---|
| Loại dây dọc: | Cấp dây cuộn |
| Loại dây chéo: | cắt sẵn |
Dây 8 mm Động cơ Máy hàn lưới gia cố 11kw Điều khiển PLC
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| đường kính dây: | 4.0-8.0mm |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm |
Máy hàn lưới gia cố bằng nước CE 2500mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,5-6,0mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm |
Máy hàn lưới hàng rào 160kva cho chiều rộng lưới 2,5m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| phương pháp hàn: | Bằng hàn điện trở |
| tốc độ hàn: | 75 lần mỗi phút |

