Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Máy hàn lưới thép gia cố bê tông 6-12mm Điều khiển PLC
| tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới thép thanh |
|---|---|
| áp lực hàn: | XY LANH KHÍ |
| Loại hàn: | khí nén |
Dây chéo PLC Máy hàn lưới dây 50-200mm Tự động đặt hàn
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Gia cầm Máy hàn dây Dia Ce 2.0mm Tự động
| Tên sản phẩm: | Thiết bị hàn lưới thép |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2.0-3.0mm |
| Chứng nhận: | CE |
3-6mm hàng rào bảo vệ hàng rào lưới máy hàn dây ngang không gian 50-200mm Plc
| đường kính dây: | 3-6mm |
|---|---|
| Điện áp: | 380V/50HZ/Tùy chỉnh |
| tốc độ hàn: | 50-75 lần/phút |
Máy hàn lưới thép GWC 3000 2000mm tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE |
Máy hàn lưới cuộn dây 380V 2500mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 4-8mm |
| Chứng nhận: | CE,ISO9001 |
Bảng gia cố cầu Máy hàn lưới dây 2,5x6m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm hoặc 4-8mm |
| Chứng nhận: | CE,ISO9001 |
Máy hàn lưới thép 12m 100mm, Máy hàn dây tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Chứng nhận: | CE |
Máy hàn lưới 2500mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Loại dây dòng: | Làm thẳng và cắt trước đưa vào thiết bị phễu |
| Loại dây chéo: | Nguồn cấp dữ liệu tự động làm thẳng và cắt trước bằng động cơ bước |
Động cơ Servo Máy hàn lưới dây Plc 3.8kw
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Đường kính dây: | 3-6mm |

