Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Chiều dài cuộn dây 20m Kích thước 115mm Máy hàn lưới thép lực 4.0kw Tiết kiệm điện
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới lực gạch |
|---|---|
| đường kính dây: | 1,6-3,0mm |
| Kích thước mắt lưới: | 75mm,115mm,230mm |
Máy hàn lưới dây lực gạch Đường kính 1,5-3,0mm Warp Space 75mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới lực gạch |
|---|---|
| Đường kính dây: | 1,5-3,0mm |
| Dọc không gian dây: | 75mm, 115mm, 165mm |
Kích thước lỗ 150x150mm Máy hàn lưới dây chuyển đổi tốc độ
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất dây hàn lưới |
|---|---|
| đường kính dây: | 3-6mm |
| Màu sắc: | có thể được tùy chỉnh |
Kích thước lỗ 50 * 200mm Máy hàn lưới đường sắt Động cơ kéo
| Tên sản phẩm: | Thiết bị hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| đường kính dây: | 2,5-6mm |
| tốc độ hàn: | 50-75 lần/phút |
Đường dây dây cuộn cấp hàng rào lưới máy hàn cho chiều rộng 2m
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| đường kính dây: | 2,5-6mm |
| tốc độ hàn: | 50-75 lần/phút |
Chiều dài cuộn 30m Máy hàn lưới tần số thay đổi Tốc độ điều chỉnh
| tên sản phẩm: | Máy hàn dây lưới |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường |
| Đường kính dây: | 2,5-6mm |
Tốc độ 65 lần / phút Máy hàn lưới Động cơ 18kw Cnc
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới dây |
|---|---|
| Đường kính dây: | 6-12mm |
| Chiều rộng của tấm lưới: | 2500mm |
Chiếc máy hàn kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| đường kính dây: | 3-6mm |
| Điện áp: | 220V/380V/415V/440V |
Kích thước lỗ Máy hàn lưới thép 150 * 150mm Hiệu suất cao
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất dây hàn lưới |
|---|---|
| Loại dây dọc: | Cấp dây cuộn |
| Loại dây chéo: | cắt sẵn |
Chiều rộng 2.4m Máy làm lưới thép hàn Chiều dài cuộn 45m Xây dựng mái nhà
| tên sản phẩm: | Máy hàn lưới dây |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE |

