Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Khẩu độ 100x100mm Máy làm lưới dây xây dựng Chiều dài lưới 3m
| tên sản phẩm: | Máy làm lưới thép xây dựng |
|---|---|
| Động cơ chính: | 5,5kw |
| Cách sử dụng: | sản xuất lưới hàn thanh thép |
Máy hàn lưới hàng rào đường cao tốc 5.5kw
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Conforce Wire Mesh Making Machine For Mesh Width 2.4m Size 100mm
| Tên sản phẩm: | Máy làm dây buộc |
|---|---|
| Chiều rộng của lưới: | 2400mm |
| Loại dây điện: | Cấp dây cuộn |
Chiều dài lưới 6m Máy hàn lưới hàng rào được điều khiển bằng PLC của Panasonic
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới hàng rào |
|---|---|
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp: | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài,Dịch vụ bảo trì và sửa chữa hiện trường |
| đường kính dây: | 2,5-6mm |
Máy hàn lưới gia cố PLC chiều rộng 2m Kéo móc khí nén
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Vôn: | Theo điện áp của khách hàng |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Máy hàn lưới xây dựng dây mạ kẽm 250A 6mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn bảng lưới xây dựng |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, lắp đặt hiện trường, hỗ trợ kỹ thuật video |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
Máy hàn lưới gia cố rơi tự động Panasonic Plc
| tên sản phẩm: | Gia cố máy làm lưới |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, vận hành và đào tạo, hỗ trợ kỹ thuật video |
| Đường kính dây: | 5-12mm |
PLC Wire Mesh Welder Width Of Mesh 2.1m Kích thước lỗ 1/2 inch
| Tên sản phẩm: | Máy hàn dây lưới |
|---|---|
| tốc độ hàn: | 60--120 lần mỗi phút |
| Chiều rộng lưới: | Tối đa 1,2-2,5m |
415V 440V Tự động cho ăn Máy lưới thép hàn 75KVA
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Đường kính dây: | 0,45-2,6mm |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Lưới xây dựng Máy lưới 3mm BRC 440V, Máy làm lưới tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Cân nặng: | 6500Kg |

