Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Máy hàn lưới gia cố tự động PLC 5.5KW
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Hàn điện: | nước làm mát |
| Kích thước điện cực hàn trên: | 20 * 120mm |
Máy hàn lưới xây dựng GWCD 2500 Panel Roll
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Sản phẩm hoàn thiện: | Lưới cuộn và bảng điều khiển lưới |
| Chiều dài lưới cuộn: | Max. Tối đa 80m 80m |
Móc khí nén Kéo Plc Máy hàn lưới thép gân
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép có gân |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Công suất định mức Máy hàn lưới cuộn 160kva Cuộn dây Plc hàn
| tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Kích thước lỗ 150 * 150mm Máy hàn lưới gia cố Plc cho thanh thép
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép gia cố |
|---|---|
| Đường kính thanh thép: | 5,0-12,0mm |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm |
Máy hàn lưới thép thép cột cột tự động dài 6m
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới thép thanh |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | vận hành và đào tạo, hỗ trợ kỹ thuật video |
| đường kính dây: | 5-12mm |
Bảo vệ đường sắt 50 * 200mm Máy tự động hàn dây lưới cho hàng rào 3d
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| phương pháp hàn: | Bằng hàn điện trở |
| tốc độ hàn: | 75 lần mỗi phút |
Máy hàn lưới xây dựng Khẩu độ 100x100mm Kích thước bảng 2x3m
| tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Cách sử dụng: | hàng rào lưới hàn |
| Cân nặng: | 4,5T |
cổng xây dựng cầu kích thước 100mm Reinforced Rebar Mesh Welding Machine
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép được gia cố |
|---|---|
| đường kính dây: | 5-12mm |
| Điện áp: | 380V/220V/415V/440V |
Máy hàn lưới thép gia cố dây chuyền tự động Đường kính 12 mm
| tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới thép thanh |
|---|---|
| đường kính dây: | 6-12mm |
| Vôn: | 380V/220V/415V/440V |

