Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Máy hàn dây hoàn toàn tự động 7,5KW 415V
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Máy hàn lưới gia cố động cơ servo
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm hoặc 4-8mm |
| Chiều rộng lưới: | Tối đa 3000mm |
Máy hàn lưới hàng rào 50HZ CNC PLC AC380V
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | PLC + Màn hình cảm ứng, Panasonic PLC |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Máy làm hàng rào 3000mm Máy làm hàng rào 160KVA, Máy hàn lưới tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE |
Máy hàn lưới thép cuộn 300mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Đường dây hình thức: | Nguồn cấp dữ liệu cuộn dây tự động |
| DÂY CHÉO: | Làm thẳng trước và cắt trước |
Máy hàn lưới cuộn CNC 2,5mm xây dựng đường
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Màn hình cảm ứng PLC |
| Công tắc điều khiển: | Schneider Pháp |
Chiều dài lưới 6m Máy hàn lưới lật hàng rào Tốc độ nhanh
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chiều rộng lưới: | 2m |
Máy hàn lưới hàng rào 6mm CE 75 lần mỗi phút
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Loại dây dòng: | Làm thẳng và cắt trước đưa vào thiết bị phễu |
| Loại dây chéo: | Nguồn cấp dữ liệu tự động làm thẳng và cắt trước bằng động cơ bước |
Máy hàn lưới cuộn 6mm GWCD 2500D
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Màn hình cảm ứng PLC |
| Công tắc điều khiển: | Schneider Pháp |
Máy hàn lưới gia cố trục bán tự động 7,5KW 4mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Chứng nhận: | CE |

