Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Máy hàn lưới gia cố 65 lần Mitsubishi
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Chiều rộng của tấm lưới: | Tối đa 3300mm |
| Kích thước mắt lưới: | Từ 100 * 100mm đến 300 * 300mm |
Đường kính dây 5-12mm Bảng điều khiển 2,5m Gia cố lưới Máy hàn ba pha
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V 50Hz 3Phase / Tùy chỉnh |
Cầu Plc Xây dựng Máy hàn dây lưới Chiều dài 12m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới dây |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Chiều rộng của tấm lưới: | 2500mm |
Máy hàn lưới gia cố 6mm CE 70 lần
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 6-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
Máy hàn lưới gia cố 12mm
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 6-12mm |
| Chiều rộng của lưới: | Từ 1000mm đến 2500mm |
Máy làm hàng rào lưới 10KW Xylanh trắng xanh
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |
Máy hàn lưới hàng rào CE sắt 200mm, Máy hàn lưới tự động
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |
Màn hình cảm ứng Máy làm lưới 3D 10.5T 3000mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |
Máy hàn lưới hàng rào đôi 2500mm PLC Park
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại hiện trường, Hỗ trợ |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Màn hình cảm ứng GWC 2500D Máy hàn lưới thép cây 15KW
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| máy biến áp hàn: | 200KVA (Làm mát bằng nước) |
| Vật liệu hàn điện cực đồng: | Đồng crôm zirconi |

