Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Máy hàn lưới gia cố GWC-3000A PLC SCR 3000mm
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
Màn hình cảm ứng Máy làm lưới hàng rào sân bay 415V
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại hiện trường, Hỗ trợ |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Nước làm mát biệt thự 30 lần Máy hàn lưới hàng rào, Máy làm hàng rào
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Màn hình cảm ứng GWC 2500D Máy hàn lưới thép cây 15KW
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| máy biến áp hàn: | 200KVA (Làm mát bằng nước) |
| Vật liệu hàn điện cực đồng: | Đồng crôm zirconi |
Máy hàn lưới xây dựng 25mm tấm sắt 2000mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Hàn điện: | nước làm mát |
| Kích thước điện cực hàn trên: | 20 * 120mm |
Máy hàn lưới gia cố 2,5m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Độ dày của dây: | 3.0-6.0mm |
| Chiều rộng lưới hàn: | Max. Tối đa 2500mm 2500mm |
Máy hàn lưới thép thanh đồng bộ Thyristor
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Chiều rộng của tấm lưới: | 2500mm, 3000mm, 3300mm |
| Kích thước mắt lưới: | Từ 100 * 100mm đến 300 * 300mm |
PLC Máy hàn lưới thép 1200mm tự động rơi
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, lắp đặt hiện trường, hỗ trợ kỹ thuật video |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
Động cơ chính 5.5kw Máy hàn lưới cuộn 100m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Chiều dài lưới quanh co: | 10-100m |
| Động cơ máy lưới quanh co: | 2.2kw |
Máy hàn lưới gia cố xây dựng đường cao tốc 4mm
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| đường kính thanh: | 4-8mm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển PLC |

