Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Máy hàng rào nút cố định 20 dòng
| Tên sản phẩm: | máy hàng rào nút cố định |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Cân nặng: | 8000kg |
CE Cố định nút hàng rào Máy hàng rào dây ở Kích thước dây 2-2,8mm Động cơ Servo 7,5kw
| tên sản phẩm: | Máy làm hàng rào hươu cố định |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| gõ phím: | Hoàn toàn tự động |
Máy hàng rào nút cố định 2,4mm Deer Trọng lượng 8 tấn Chiều rộng 2440mm
| Cân nặng: | 8000kg |
|---|---|
| Loại: | Nút thắt cố định Máy làm hàng rào Grassland |
| Tên sản phẩm: | Máy hàng rào nút cố định |
Máy dệt liên kết chuỗi đồng cỏ 220V cho động vật
| Tên sản phẩm: | máy hàng rào nút cố định |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Cân nặng: | 9,5T |
Chiều dài lưới 200m Nút cố định Máy hàng rào gia súc Kích thước lỗ 3 inch
| Tên sản phẩm: | Máy buộc hàng rào gia súc có nút cố định |
|---|---|
| Loại: | hoàn toàn tự động |
| Chiều rộng của lưới: | 1442mm 1880mm 2000mm 2400mm |
Màn hình cảm ứng 440V CE 2m Máy làm hàng rào đồng cỏ, Máy làm hàng rào liên kết chuỗi
| Tên sản phẩm: | máy hàng rào nút cố định |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |
Kích thước dây 2.6mm Máy hàng rào nút cố định hươu Độ bền kéo 850n
| Tên sản phẩm: | Máy làm hàng rào hươu cố định |
|---|---|
| Trọng lượng: | 7770kg |
| Tốc độ, vận tốc: | 30 lần / phút |
Máy kéo dây thép cán nguội Q195 Q235 PLC
| Tên sản phẩm: | Máy kéo dây thép |
|---|---|
| Công nghệ điều khiển: | Biến tần |
| đường kính đầu vào: | 14mm |
Máy kéo dây thép 180 mét mỗi phút, Máy kéo dây dọc
| Tên sản phẩm: | Máy kéo dây thép |
|---|---|
| Công nghệ điều khiển: | Biến tần |
| đường kính đầu vào: | 12 mm |

