Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Phễu dây chéo 5.5kw Tải 100kg Máy bảng hàng rào PLC
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3.0-6.0mm |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm |
Lưới cuộn tự động 220V Máy hàng rào nút cố định / Dây chuyền cho lưới hươu
| tên sản phẩm: | Máy móc lưới nai cố định |
|---|---|
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |
| Chiều rộng: | 1442mm 1880mm 2000mm 2400mm |
Plc cố định nút bấm Máy hàng rào đồng cỏ Chiều rộng lưới bảo vệ động vật 2440mm
| Tên sản phẩm: | Nút thắt cố định Máy làm hàng rào Grassland |
|---|---|
| Trọng lượng: | 8000kg |
| Loại: | Máy làm hàng rào đồng cỏ hoàn toàn tự động, nút cố định |
Máy làm hàng rào liên kết chuỗi PVC 3,8 KW
| Tên sản phẩm: | chuỗi liên kết máy làm hàng rào |
|---|---|
| Cân nặng: | 1500kg |
| Vôn: | 380V / 50HZ / Tùy chỉnh |
Máy làm hàng rào gia súc có độ bền kéo cao 200m
| Tên sản phẩm: | máy hàng rào nút cố định |
|---|---|
| Quyền lực: | 7,5kw |
| Tốc độ: | 21600row / ngày |
Máy hàng rào bảng điều khiển 150KVA tự động uốn
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | PLC + Màn hình cảm ứng, Panasonic PLC |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Đường kính 3-6mm Lỗ 50-200mm Máy lưới dây
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chiều rộng của lưới hàng rào: | 2500mm |
Kích thước lỗ 100 * 100mm Máy gia cố lưới Động cơ 11kw Thép
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới gia cố bê tông |
|---|---|
| Đường kính dây: | 4-8mm |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm |
Xây dựng tường Máy lưới gia cố 2,4m 2,2KW, Máy rào dây thép gai
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Chiều rộng lưới hàn: | 1200mm |
| Kích thước mắt lưới: | Từ 50 * 50mm đến 200 * 200mm |
Màn hình cảm ứng Máy làm hàng rào liên kết dây đôi
| Tên sản phẩm: | chuỗi liên kết máy làm hàng rào |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | PLC, bạc đạn, hộp số, động cơ |
| Động cơ servo: | 5,5KW |

