Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Điều khiển riêng biệt Máy làm hàng rào chống leo 6m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3,0-6,0 mm |
| Chiều rộng lưới: | Tối đa 3200mm |
Máy gia cố lưới chuyển mạch Schneider để xây dựng cầu
| tên sản phẩm: | Gia cố nhà máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
Đường kính dây 3-6mm Chiều rộng lưới 2,5m Máy hàn dây lưới
| Tên sản phẩm: | Máy hàn bảng điều khiển lưới thép |
|---|---|
| không gian dây: | 50-250mm |
| Không gian dây chéo: | 50-300mm |
Máy làm lưới gà 6mm cắt sẵn CE 2500mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chiều rộng lưới: | Tối đa 2500mm |
Đường kính dây 3-6mm Động cơ chính Máy hàn lưới 7,5kw
| Tên sản phẩm: | Máy hàn hàng rào lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Máy làm lưới kim cương 3.8kw, Máy làm hàng rào liên kết chuỗi hoàn toàn tự động
| Tên sản phẩm: | Máy làm lưới kim cương dây đơn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 1,3-4,0mm |
| Chiều rộng lưới: | 3000mm |
Động cơ Servo Máy hàn dây 1.5T 3000mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 4-9mm |
| Chiều rộng lưới: | 3000mm |
75 lần động cơ Servo Máy bảng hàng rào 220V cao cấp
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |
Máy gia cố lưới đồng bộ 2.3m Thyristor 150mm
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
Máy bảng hàng rào xi lanh khí
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3.0-6.0mm |
| Chiều rộng lưới: | Max. Tối đa 2500mm 2500mm |

