Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Máy hàn lưới 12m khí nén 100 lần
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-8mm hoặc 5-12mm |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm |
Làm mát bằng nước Máy hàn bán tự động 8mm, Máy hàn điểm lưới thép
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, vận hành và đào tạo |
| Sử dụng: | hàn lưới thép |
Công suất máy biến áp 160KVA Chiều rộng 2,5m Máy hàn điểm lưới
| Tên sản phẩm: | Máy hàn điểm dây lưới |
|---|---|
| Kích thước lỗ: | 50*50mm 100*100mm 150*150mm 200*200mm |
| Chiều rộng lưới: | 1000mm.1200mm,1500mm,2000mm,2500mm |
Máy biến áp hàn 160kva Máy hàn tấm lưới Plc Panasonic
| Tên sản phẩm: | Máy hàn bảng điều khiển lưới thép |
|---|---|
| Độ dày của dây thép: | 3-6mm |
| không gian dây: | 50-200mm |
Bảng điều khiển lưới gia cố bê tông PLC Máy hàn cốt thép Đường kính 12 mm
| tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới gia cố bê tông |
|---|---|
| đường kính dây: | 5-12mm |
| Cân nặng: | 10T |
Máy hàn tấm lưới Prison Guard CE 76,2x12,7mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3,0-6,0 mm |
| Chiều rộng lưới: | Tối đa 3200mm |
Màn hình cảm ứng 65 lần 1,5 tấn Máy hàn thép cây 11KW
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Độ dày của thép cây: | 3,0-8,0mm |
| Chiều rộng của lưới: | 1000-3000mm |
Chiều rộng 4ft Wire Mesh Thợ hàn Servo Động cơ kéo điện
| Tên sản phẩm: | Máy hàn dây lưới |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Máy hàn bảng lưới 1000mm 2,4m thép gân
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Độ dày của thép cây: | 3,0-8,0mm |
| Chiều rộng của lưới: | 1000-2500mm |

