Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Điện cực Máy làm hàng rào dây 14PCS 3D 3000mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |
Độ dày Tấm sắt 30mm Động cơ 18kw Máy hàn lưới gia cố
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Độ dày của tấm sắt: | 30 mm |
| Trọng lượng máy: | 8500kg |
Máy làm lưới hàn 3m thẳng trước Mitsubishi
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 656mm và 868mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm |
Kích thước thanh cốt thép Máy hàn lưới hàng rào 4-8mm Hệ thống làm mát bằng nước
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Cách sử dụng: | hàn lưới thép |
| Tốc độ hàn: | 40-70 lần / phút |
Máy làm hàng rào dây 3m GWC-2500B Động cơ Servo
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Tốc độ hàn: | 40-60 lần / phút |
Máy hàn cuộn lưới 30mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Độ dày của tấm kim loại: | 25 mm |
| Trọng lượng máy: | 4,5T |
Màn hình cảm ứng Máy hàn thép cây CE 15KW 2400mm
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Nguyên liệu thô: | Thanh biến dạng thanh tròn dây mạ kẽm |
| Chiều rộng của tấm lưới: | 2400mm |
Máy hàn cuộn lưới 2400mm mái điện 150kva
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Máy cần thợ: | Hai người |
| Hệ thống điều khiển: | PLC thương hiệu Panasonic |
Máy hàn bảng lưới làm mát bằng nước PLC 7,5KW
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Vật chất: | Thanh thép có gân, dây thép carnon thấp, dây mạ kẽm. |
| Chi phí nhân công: | Hai người |
Máy hàn cuộn dây CE cho ăn 100m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Độ dày của tấm kim loại: | 30 mm |
| Trọng lượng máy: | 4,5T |

