Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Động cơ Silicon Servo Máy hàng rào cỏ 150mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Hệ thống lưới kéo: | Bằng động cơ servo và điều khiển xi lanh khí |
| Lý thuyết hàn: | phương phap han băng điện trở |
Màn hình cảm ứng Máy lưới gia cố CNC 415V 12m
| Tên sản phẩm: | Gia cố lưới hàn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
Xi lanh khí 65 lần Máy làm lưới gà silicon
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Hệ thống lưới kéo: | Bằng động cơ servo và điều khiển xi lanh khí |
| Lý thuyết hàn: | phương phap han băng điện trở |
Máy hàn lưới gia cố chiều rộng 2,5m 12mm Hệ thống điều khiển Panasonic
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
Dây điện cho ăn tự động Chiều dài lưới 60m Máy hàn dây đường Gi
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Chiều rộng lưới: | 1200mm, 1500mm, 2000mm, 2500mm |
| Đường kính dây: | 2,5-6,0mm |
Máy lưới gia cố chính xác BRC Electric Highway
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
Máy làm hàng rào GWC 2500B
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Ứng dụng: | Sử dụng trong bảo vệ đường sắt, đường cao tốc, sân bay, bến cảng. |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm (chiều rộng lưới tiêu chuẩn) |
Đường kính 1,5mm Máy làm lưới hàn lồng thỏ Cnc
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Máy hàn bảng điều khiển lưới SMC 200KVA
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| máy biến áp hàn: | 200KVA (Làm mát bằng nước) |
| Vật liệu hàn điện cực đồng: | Đồng crôm zirconi |
Máy hàn lưới thép cường lực GWC 2500C 868mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 656mm và 868mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm |

