Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Kích thước lưới 150mm dọc dây cuộn đường làm cứng Conforce dây máy
| Tên sản phẩm: | Máy hàn dây lưới |
|---|---|
| tốc độ hàn: | 40-60 lần/phút |
| Chiều rộng lưới: | Tối đa 1,2-2,5m |
Kích thước lưới 100 * 100mm Máy hàn lưới gia cố Động cơ 18kw
| Tên sản phẩm: | Gia cố dây chuyền sản xuất hàn lưới |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Vôn: | 380V 50Hz 3Phase / Tùy chỉnh |
Hàng rào bảo vệ đường sắt Kích thước 1,8 * 2,2m Máy hàn tấm lưới hàng rào 200A
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới hàng rào |
|---|---|
| đường kính dây: | 3.0-6.0mm |
| tốc độ hàn: | 50-75 lần/phút |
Servo Motor Pull Mesh Cnc Máy hàn lưới hàng rào 6.0mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn bảng điều khiển lưới hàng rào |
|---|---|
| không gian dây: | 50-250mm |
| Không gian dây chéo: | 50-300mm |
Động cơ Servo Kéo lưới Chiều dài 6m Máy hàn tấm lưới 7.5kw
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới hàn |
|---|---|
| đường kính dây: | 4-8mm |
| Chiều rộng lưới: | 2m |
Máy hàn tấm lưới xây dựng Khẩu độ 50mm Chiều rộng 2m
| tên sản phẩm: | Máy hàn bảng dây lưới xây dựng |
|---|---|
| Loại dây dọc: | Cấp dây cuộn |
| Loại dây chéo: | Thẳng trước và cắt trước |
Máy hàn lưới đường kính 1-2mm cho cách điện tường
| Tên sản phẩm: | Máy hàn dây lưới |
|---|---|
| tốc độ hàn: | 60--120 lần mỗi phút |
| Hệ thống điều khiển: | plc |
Máy hàn lưới hàng rào đường sắt 200 * 50mm thông qua động cơ Servo của Panasonic
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới hàng rào |
|---|---|
| đường kính dây: | 3-6mm |
| tốc độ hàn: | 40-60 lần/phút |
Máy hàn lưới hàng rào 160KVA 2500mm đường cao tốc
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3.0--6.0mm |
| Chiều rộng của lưới: | 2100mm / 2500mm / 3000mm |
Đồng cỏ Hàng rào Động vật Màu đỏ Dây lưới Máy dệt Bảo vệ Động cơ 44kw
| tên sản phẩm: | Máy hàng rào động vật |
|---|---|
| gõ phím: | Hoàn toàn tự động |
| Chiều rộng: | 1442mm 1880mm 2000mm 2400mm |

