Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Một công nhân Máy hàn lưới xây dựng SCR 100mm
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Kích thước mắt lưới: | 100 * 100mm-300mm * 300mm (có thể điều chỉnh) |
| Đường kính dây: | 5-12mm |
Máy hàng rào lưới đôi
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 8 + 6 + 8mm / 6 + 5 + 6mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm (tùy chỉnh) |
Đường kính dây 3mm Máy hàn lưới hàng rào 5.5kw
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Máy hàn lưới thép thanh điện cực làm mát bằng nước 10x10cm
| tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thanh thép biến dạng |
|---|---|
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| đường kính dây: | 5-12mm |
Máy hàn lưới thép không gỉ điện áp thấp 2.6mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Kiểu lưới: | Cuộn lưới |
| Kích thước lỗ: | 12,5 * 12,5mm - 75 * 75mm |
Bảo vệ công viên 30PCS Máy hàn lưới hàng rào 8mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 8 + 6 + 8mm / 6 + 5 + 6mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm (tùy chỉnh) |
Máy hàn lưới 6mm tự động uốn 45 lần
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Mức độ tự động hóa: | Hoàn toàn tự động |
| Đường kính dây: | 3.0-6.0mm |
Máy hàn lưới hàng rào 3m
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Mức độ tự động hóa: | Hoàn toàn tự động |
| Đường kính dây: | 3.0-6.0mm |
Động cơ Servo Máy hàn lưới gia cố 2.4x6m
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Nguyên liệu thô: | Thanh biến dạng thanh tròn dây mạ kẽm |
| Chiều rộng của tấm lưới: | Tiêu chuẩn 2500mm |
Máy hàn lưới gia cố GWC 2500A 150kva, Máy hàn dây tự động
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | Theo điện áp của khách hàng |

