Tất cả sản phẩm
Kewords [ automatic wire mesh welding machine plc ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Schneider Switch 60PCS Máy hàn lưới 70 lần
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE |
Xây dựng động cơ Servo Máy hàn lưới dây 5.5kw
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Độ dày của tấm thép: | 25 mm |
| máy biến áp hàn: | 125KVA * 6PCS |
Lưới xây dựng Không gian dây chéo Máy hàn lưới 50-200mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Độ dày của tấm sắt: | 25 mm |
| Vật liệu của điện cực hàn: | CuCrZr |
Tốc độ 80 lần dây dây từ máy hàn lưới dây 4.0kw cuộn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,5-5mm |
| Sử dụng: | Sản xuất lồng gà, lồng gà |
Máy hàn lưới dây 12m làm mát bằng nước, Máy sản xuất lưới thép
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 4-8mm |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm (tùy chỉnh) |
Động cơ PLC Servo Máy hàn lưới 7,5kw, Máy lưới thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE |
Servo Motor Pull Plc Road Wire Mesh Welding Machine cho chiều rộng 2,5m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| đường kính dây: | 2,5-6,0mm |
| Chiều rộng của lưới: | 2,5 triệu |
Máy hàn lưới dây 3mm biến áp 160kva cho kích thước lỗ 50 * 50mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép dạng cuộn |
|---|---|
| đường kính dây: | 3-6mm |
| Điện áp: | 380V/440V/415V/220V |
Kích thước lỗ Điều chỉnh Máy hàn lưới 415v Lồng gà hoàn toàn tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới dây |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Màu sắc: | Có thể được tùy chỉnh |
Không gian dây chéo 50-300mm Động cơ 5.5kw Máy hàn lưới dây Ít nhân lực hơn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới dây |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE |

