Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2500mm wire fence machine ] trận đấu 146 các sản phẩm.
Xây dựng tường Máy lưới gia cố 2,4m 2,2KW, Máy rào dây thép gai
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Chiều rộng lưới hàn: | 1200mm |
| Kích thước mắt lưới: | Từ 50 * 50mm đến 200 * 200mm |
Máy hàng rào bảng điều khiển 150KVA tự động uốn
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | PLC + Màn hình cảm ứng, Panasonic PLC |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Máy hàn lưới gia cố 2500mm PLC 5mm
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
Máy làm lưới hàn 3m thẳng trước Mitsubishi
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 656mm và 868mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm |
Máy hàng rào lưới đôi
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 8 + 6 + 8mm / 6 + 5 + 6mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm (tùy chỉnh) |
Chiều dài 25m hàn dây lưới Machine lỗ kích thước 100 * 100mm cho xây dựng mái nhà
| Tên sản phẩm: | Máy hàn dây lưới |
|---|---|
| đường kính dây: | 3.0-5.0mm |
| tốc độ hàn: | 70-85 giờ/phút |
Tốc độ hàn nhanh Chiều rộng lưới 2500mm Máy hàn lưới dây Plc
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Chiều rộng 2500mm Kích thước lỗ 50-200mm Máy hàn dây lưới
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Máy hàn lưới hàng rào GWC 2500C, Máy sản xuất dây hàng rào
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 656mm và 868mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm (chiều rộng lưới tiêu chuẩn) |
Máy hàn lưới thép cường lực GWC 2500C 868mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 656mm và 868mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm |

