Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2500mm wire fence machine ] trận đấu 146 các sản phẩm.
Chiều rộng lưới 2,5m Hàng rào Bảng điều khiển lưới Máy hàn Năng lượng hiệu quả
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới hàng rào |
|---|---|
| Trọng lượng: | 6500kg |
| Điện áp: | 380V/50HZ/Tùy chỉnh |
Line Wire Auto Feeding House Building Hàng rào lưới Bảng điều khiển Máy hàn 200A
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới hàng rào |
|---|---|
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp: | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài,Dịch vụ bảo trì và sửa chữa hiện trường |
| đường kính dây: | 2,5-6mm |
Kích thước lỗ 50 * 200mm Máy hàn lưới hàng rào 3d chống Clime 380Volt
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào 3d |
|---|---|
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp: | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài,Dịch vụ bảo trì và sửa chữa hiện trường |
| đường kính dây: | 2,5-6mm |
Máy hàn lưới cán nguội linh hoạt 380V
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Kích thước mắt lưới: | 100 * 100mm-300mm * 300mm (có thể điều chỉnh) |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, vận hành và đào tạo |
Màn hình cảm ứng Máy lưới gia cố CNC 415V 12m
| Tên sản phẩm: | Gia cố lưới hàn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
Máy lưới gia cố chính xác BRC Electric Highway
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
Máy hàn cuộn dây CE cho ăn 100m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Độ dày của tấm kim loại: | 30 mm |
| Trọng lượng máy: | 4,5T |
Máy hàn lưới gia cố trục bán tự động 7,5KW 4mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Chứng nhận: | CE |
Chiếc máy hàn kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim kim
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| đường kính dây: | 3-6mm |
| Điện áp: | 220V/380V/415V/440V |
Màn hình cảm ứng GWC 2500D Máy hàn lưới thép cây 15KW
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| máy biến áp hàn: | 200KVA (Làm mát bằng nước) |
| Vật liệu hàn điện cực đồng: | Đồng crôm zirconi |

