Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2500mm wire fence machine ] trận đấu 146 các sản phẩm.
Bảo vệ công viên 30PCS Máy hàn lưới hàng rào 8mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 8 + 6 + 8mm / 6 + 5 + 6mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm (tùy chỉnh) |
Servo Motor Pull Mesh Cnc Máy hàn lưới hàng rào 6.0mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn bảng điều khiển lưới hàng rào |
|---|---|
| không gian dây: | 50-250mm |
| Không gian dây chéo: | 50-300mm |
Tốc độ 65 tấn / phút Máy hàn lưới hàng rào đường cao tốc 5,5kw
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất dây hàn lưới |
|---|---|
| Loại dây dọc: | Cấp dây cuộn |
| Loại dây chéo: | cắt sẵn |
Điều khiển Plc màu đỏ bằng màn hình cảm ứng Máy sản xuất lưới hàn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Sản phẩm hoàn thiện: | Trong lưới cuộn |
| Chiều dài lưới cuộn: | 60m |
Màn hình cảm ứng Máy hàn lưới 30 lần 868mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 656mm và 868mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm (chiều rộng lưới tiêu chuẩn) |
PLC CE 2500B Máy bảng hàng rào 868mm dây đôi
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 6 + 5 + 6mm / 8 + 6 + 8mm |
| Chiều rộng của lưới: | Tối đa 2500mm |
Máy hàn lưới hàng rào Panasonic Plc Hole 50-200mm Chiều dài 3m
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa hiện trường |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Máy hàn lưới hàng rào 4KW 40PCS điều khiển số
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE |
Nước làm mát biệt thự 30 lần Máy hàn lưới hàng rào, Máy làm hàng rào
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy hàn lưới hàng rào CE sắt 200mm, Máy hàn lưới tự động
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |

