Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2500mm wire fence machine ] trận đấu 146 các sản phẩm.
Servo Motor kéo hàn dây lưới máy Plc cho đường kính 3mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| đường kính dây: | 3-6mm |
| tốc độ hàn: | 50-75 lần/phút |
Máy làm hàng rào lưới 10KW Xylanh trắng xanh
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |
Điện cực Máy làm hàng rào dây 14PCS 3D 3000mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |
Động cơ Silicon Servo Máy hàng rào cỏ 150mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Hệ thống lưới kéo: | Bằng động cơ servo và điều khiển xi lanh khí |
| Lý thuyết hàn: | phương phap han băng điện trở |
Dây điện cho ăn tự động Chiều dài lưới 60m Máy hàn dây đường Gi
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Chiều rộng lưới: | 1200mm, 1500mm, 2000mm, 2500mm |
| Đường kính dây: | 2,5-6,0mm |
Đường kính 3-6mm Lỗ 50-200mm Máy lưới dây
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chiều rộng của lưới hàng rào: | 2500mm |
Máy làm hàng rào dây 3m GWC-2500B Động cơ Servo
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Tốc độ hàn: | 40-60 lần / phút |
Máy làm hàng rào GWC 2500B
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Ứng dụng: | Sử dụng trong bảo vệ đường sắt, đường cao tốc, sân bay, bến cảng. |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm (chiều rộng lưới tiêu chuẩn) |
Máy hàn lưới 2500mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Loại dây dòng: | Làm thẳng và cắt trước đưa vào thiết bị phễu |
| Loại dây chéo: | Nguồn cấp dữ liệu tự động làm thẳng và cắt trước bằng động cơ bước |
Điều khiển riêng biệt Máy làm hàng rào chống leo 6m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3,0-6,0 mm |
| Chiều rộng lưới: | Tối đa 3200mm |

