Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2500mm wire fence machine ] trận đấu 146 các sản phẩm.
Máy hàn lưới thép thanh vằn Mitsubishi 12m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5,0-9,0mm |
| Chiều rộng lưới hàn: | 2500mm |
Máy hàn lưới hàng rào CE 50x200mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Không gian dây chéo: | 50-200mm |
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc tùy chỉnh |
Máy hàn lưới hàng rào chống leo lỗ 12,7x76,2mm Prison Guard 358
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Tốc độ hàn: | 40-60 lần / phút |
Máy hàn lưới xây dựng 5m 50HZ 120KVA
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, vận hành và đào tạo |
| Sử dụng: | Lưới hàng rào hàn |
Kích thước lỗ Máy hàn lưới thép 150 * 150mm Hiệu suất cao
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất dây hàn lưới |
|---|---|
| Loại dây dọc: | Cấp dây cuộn |
| Loại dây chéo: | cắt sẵn |
Máy hàn lưới gia cố động cơ servo
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, vận hành và đào tạo |
| Sử dụng: | Lưới hàng rào hàn |
Kích thước thanh cốt thép Máy hàn lưới hàng rào 4-8mm Hệ thống làm mát bằng nước
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Cách sử dụng: | hàn lưới thép |
| Tốc độ hàn: | 40-70 lần / phút |
Màn hình cảm ứng CNC Máy hàn bảng lưới 7,5KW
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-8mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm |
Xi lanh khí 65 lần Máy làm lưới gà silicon
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Hệ thống lưới kéo: | Bằng động cơ servo và điều khiển xi lanh khí |
| Lý thuyết hàn: | phương phap han băng điện trở |

