Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2500mm wire fence machine ] trận đấu 146 các sản phẩm.
Chiều rộng 2,5m Tốc độ 70 lần / phút Máy hàn lưới dây cho bảng điều khiển hàng rào
| Tên sản phẩm: | Máy hàn bảng lưới thép |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chiều rộng của lưới: | Tối đa 2500mm |
Máy hàn lưới dây 300mm tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Loại dây dòng: | Làm thẳng và cắt trước đưa vào thiết bị phễu |
| Loại dây chéo: | Nguồn cấp dữ liệu tự động làm thẳng và cắt trước bằng động cơ bước |
Máy hàn lưới gia cố 50mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Độ dày của thanh thép: | 4,0-9,0mm |
| Loại máy: | Cơ khí |
Phễu dây chéo 5.5kw Tải 100kg Máy bảng hàng rào PLC
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3.0-6.0mm |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm |
Máy hàn bảng điều khiển lưới hàng rào CE 4.0-8.0mm Điều khiển chính xác 415Volt
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới thép |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE |
| tốc độ hàn: | 40-60 lần/phút |
Kích thước lưới Máy hàn lưới hàng rào Cnc 50-200mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Vôn: | 380V / 50HZ / Tùy chỉnh |
Máy hàn lưới xây dựng 2500D 5mm 65 lần
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5,0-9,0mm |
| Chiều rộng lưới hàn: | 2500mm |
Máy biến áp hàn 160kva Máy hàn tấm lưới Plc Panasonic
| Tên sản phẩm: | Máy hàn bảng điều khiển lưới thép |
|---|---|
| Độ dày của dây thép: | 3-6mm |
| không gian dây: | 50-200mm |
Chiều dài 3m Máy hàn lưới thép cắt trước Máy hàn dây chéo Tải trọng 1 tấn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới dây |
|---|---|
| Loại dây dòng: | Làm thẳng trước và cắt trước |
| Loại dây chéo: | Làm thẳng trước và cắt trước |
Máy hàn lưới hàng rào 160kva cho chiều rộng lưới 2,5m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| phương pháp hàn: | Bằng hàn điện trở |
| tốc độ hàn: | 75 lần mỗi phút |

