Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2500mm wire fence machine ] trận đấu 146 các sản phẩm.
Máy hàn tấm lưới thép 11kw 4mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Độ dày của thanh thép: | 4,0-9,0mm |
| Áp suất hàn: | Từ mùa xuân |
Máy hàn lưới gia cố 2,5m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Độ dày của dây: | 3.0-6.0mm |
| Chiều rộng lưới hàn: | Max. Tối đa 2500mm 2500mm |
Kích thước lỗ 200 * 50mm Máy hàn lưới hàng rào 380volt 50HZ
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| đường kính dây: | 3-6mm |
| Trọng lượng: | 6500kg |
Chiều dài lưới 6m Máy hàn lưới lật hàng rào Tốc độ nhanh
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chiều rộng lưới: | 2m |
Máy hàn lưới gia cố 12mm
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 6-12mm |
| Chiều rộng của lưới: | Từ 1000mm đến 2500mm |
Máy hàn cuộn lưới 30mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Độ dày của tấm kim loại: | 25 mm |
| Trọng lượng máy: | 4,5T |
Kích thước lưới 50-200mm Dây thép 5.5kw Máy hàn bảng lưới
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Chất liệu của máy: | Tấm thép |
| Công tắc điều khiển: | Schneider |
Xây dựng động cơ Servo Máy hàn lưới dây 5.5kw
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Độ dày của tấm thép: | 25 mm |
| máy biến áp hàn: | 125KVA * 6PCS |
Độ dày Tấm sắt 30mm Động cơ 18kw Máy hàn lưới gia cố
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Độ dày của tấm sắt: | 30 mm |
| Trọng lượng máy: | 8500kg |
Màn hình cảm ứng Máy hàn lưới gia cố 45-65 lần / phút
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Độ dày của tấm sắt: | 30 mm |
| Trọng lượng máy: | 8500kg |

