Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2500mm wire fence machine ] trận đấu 146 các sản phẩm.
3-6mm hàng rào bảo vệ hàng rào lưới máy hàn dây ngang không gian 50-200mm Plc
| đường kính dây: | 3-6mm |
|---|---|
| Điện áp: | 380V/50HZ/Tùy chỉnh |
| tốc độ hàn: | 50-75 lần/phút |
Đường dây dây cuộn cấp hàng rào lưới máy hàn cho chiều rộng 2m
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| đường kính dây: | 2,5-6mm |
| tốc độ hàn: | 50-75 lần/phút |
Máy hàn tấm lưới Prison Guard CE 76,2x12,7mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3,0-6,0 mm |
| Chiều rộng lưới: | Tối đa 3200mm |
Đường kính dây 3-6mm Động cơ chính Máy hàn lưới 7,5kw
| Tên sản phẩm: | Máy hàn hàng rào lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Kích thước lỗ 50 * 200mm Máy hàn lưới đường sắt Động cơ kéo
| Tên sản phẩm: | Thiết bị hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| đường kính dây: | 2,5-6mm |
| tốc độ hàn: | 50-75 lần/phút |
Máy làm lưới gà 6mm cắt sẵn CE 2500mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chiều rộng lưới: | Tối đa 2500mm |
Servo Motor Cross Wire Máy hàn lưới 48PCS
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3.0-6.0mm |
| Chiều rộng lưới: | Tối đa 2500mm |
Lưới xây dựng Không gian dây chéo Máy hàn lưới 50-200mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Độ dày của tấm sắt: | 25 mm |
| Vật liệu của điện cực hàn: | CuCrZr |
Máy làm hàng rào 3000mm Máy làm hàng rào 160KVA, Máy hàn lưới tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE |

