Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2500mm wire fence machine ] trận đấu 146 các sản phẩm.
220V ISO 9001 Máy làm lưới hàn trước 0,9m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 4-8mm |
| Chứng nhận: | CE,ISO9001 |
Máy hàn lưới xây dựng 2,5m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
Chiều rộng thép 1200mm Màn hình cảm ứng Máy làm lưới hàn Động cơ chính 4.0kw
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Tấm lưới sắt 30 mm Máy hàn lưới thép 7-9kw / h Hiệu suất cao
| Tên sản phẩm: | Máy hàn bảng điều khiển lưới thép hàn |
|---|---|
| Kích thước lỗ: | 50*50mm 100*100mm 150*150mm 200*200mm |
| Chiều rộng lưới: | 1000mm.1200mm,1500mm,2000mm,2500mm |
Dây 8 mm Động cơ Máy hàn lưới gia cố 11kw Điều khiển PLC
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| đường kính dây: | 4.0-8.0mm |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm |
Dây chuyền máy làm lưới thép cuộn có khẩu độ 50 * 50mm tự động
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền làm lưới thép cuộn |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Cross Wire Space Máy hàn lưới tự động 50-200mm 415V 440V
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Siemens PLC Servo Motor 3-6mm Wire Mesh Panel Machine 7.5kw Hoàn toàn tự động
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất tấm lưới thép |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Đường cao tốc 12 mm Chiều rộng lưới 3m Máy hàn lưới gia cố Khí nén
| tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| đường kính dây: | 6-12mm |
| Vôn: | 380V/220V/415V/440V |
Máy hàn lưới thép gia cố dây chuyền tự động Đường kính 12 mm
| tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới thép thanh |
|---|---|
| đường kính dây: | 6-12mm |
| Vôn: | 380V/220V/415V/440V |

