Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2500mm wire fence machine ] trận đấu 146 các sản phẩm.
Máy hàn lưới xây dựng 2,5m, Máy hàn lưới dây tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
Máy hàn lưới cuộn chiều rộng 6.0mm Đường kính 2m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,5-6,0mm |
| Không gian dây dọc: | 50-250mm |
Máy hàn lưới cuộn dài 60m Plc 2,5mm Dia
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,5-6,0mm |
| Không gian dây dọc: | 50-250mm |
Tốc độ hàn 75 lần Chiều dài cuộn 30m Máy sản xuất lưới hàn Plc
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2,5-6,0mm |
| Không gian dây dọc: | 50-250mm |
Một công nhân Máy hàn lưới xây dựng SCR 100mm
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Kích thước mắt lưới: | 100 * 100mm-300mm * 300mm (có thể điều chỉnh) |
| Đường kính dây: | 5-12mm |
Tiêu thụ năng lượng thấp Máy hàn lưới chiều rộng 2m Tốc độ cao
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới hàng rào |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | plc |
| Vật liệu: | dây sắt |

