Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2500mm wire fence machine ] trận đấu 146 các sản phẩm.
Máy hàn lưới kéo động cơ servo Chiều rộng 2,5m Máy hàn lưới cho thép
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Máy hàn lưới gia cố CNC 300 KVA 12m
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Chiều rộng của lưới: | 1m-3 m |
Máy hàn lưới thép GWC 3000 2000mm tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE |
Máy hàn lưới 12m khí nén 100 lần
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-8mm hoặc 5-12mm |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm |
Máy hàn bảng lưới 1000mm 2,4m thép gân
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Độ dày của thép cây: | 3,0-8,0mm |
| Chiều rộng của lưới: | 1000-2500mm |
Máy hàn lưới cuộn CNC 2,5mm xây dựng đường
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Màn hình cảm ứng PLC |
| Công tắc điều khiển: | Schneider Pháp |
Máy hàn lưới cuộn 6mm GWCD 2500D
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Màn hình cảm ứng PLC |
| Công tắc điều khiển: | Schneider Pháp |
Máy hàn lưới gia cố 40 lần Thanh thép 3300mm
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 6-12mm |
| Chiều rộng của lưới: | Từ 1000mm đến 3300mm |
Máy hàn lưới cuộn 3mm 5.5KW bản vẽ cơ khí
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Phương pháp lưới vẽ: | Lưới vẽ cơ khí |
| Chiều rộng của lưới: | 1200mm 1500mm 2000mm 2500mm |
Máy hàn lưới gia cố 65 lần Mitsubishi
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Chiều rộng của tấm lưới: | Tối đa 3300mm |
| Kích thước mắt lưới: | Từ 100 * 100mm đến 300 * 300mm |

