Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2500mm wire fence machine ] trận đấu 146 các sản phẩm.
Động cơ Servo kéo lưới Phễu xây dựng Máy hàn lưới tải 1T
| tên sản phẩm: | Thiết bị hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Cách sử dụng: | hàng rào lưới hàn |
| Cân nặng: | 4,5T |
Công suất định mức Máy hàn lưới cuộn 160kva Cuộn dây Plc hàn
| tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy hàn lưới xây dựng Khẩu độ 100x100mm Kích thước bảng 2x3m
| tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Cách sử dụng: | hàng rào lưới hàn |
| Cân nặng: | 4,5T |
Máy hàn lưới cuộn 6mm tái chế CNC ít hơn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE, ISO 9001-2008 |
Ít nhân công hơn Máy hàn lưới hàng rào 2500mm 7,5KW
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Ứng dụng: | Sử dụng trong bảo vệ đường sắt, đường cao tốc, sân bay, bến cảng. |
| Chiều rộng của lưới: | 2500mm (chiều rộng lưới tiêu chuẩn) |
Máy hàn lưới hàng rào đường cao tốc 5.5kw
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Đường kính dây 3mm Máy hàn lưới hàng rào 5.5kw
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Máy bảng hàng rào xi lanh khí
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3.0-6.0mm |
| Chiều rộng lưới: | Max. Tối đa 2500mm 2500mm |
Hàn khí nén Máy hàn lưới hàng rào động cơ servo 3d tự động cao
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Máy hàn lưới 6mm tự động uốn 45 lần
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Mức độ tự động hóa: | Hoàn toàn tự động |
| Đường kính dây: | 3.0-6.0mm |

