Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2500mm wire fence machine ] trận đấu 146 các sản phẩm.
Máy hàn lưới hàng rào SMC 50mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại hiện trường, Hỗ trợ |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Chiều rộng 2m máy hàn lưới hàng rào hàn cho không gian dây ngang 50-200mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Các kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| bảo hành: | 2 năm |
Coil Servo Motor Máy hàn lưới gia cố 2500mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
| Sử dụng: | Lưới hàng rào hàn |
Máy làm hàng rào lưới thép cuộn 5mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Phương pháp lưới vẽ: | Lưới vẽ cơ khí |
| Chiều rộng của lưới: | 1200mm 1500mm 2000mm 2500mm |
Máy hàn lưới hàng rào 160KVA 2500mm đường cao tốc
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3.0--6.0mm |
| Chiều rộng của lưới: | 2100mm / 2500mm / 3000mm |
75 lần động cơ Servo Máy bảng hàng rào 220V cao cấp
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |
Màn hình cảm ứng Máy làm lưới hàng rào sân bay 415V
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại hiện trường, Hỗ trợ |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Màn hình cảm ứng Máy làm lưới 3D 10.5T 3000mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Vôn: | 220v / 380v / 415v / 440v |
Máy hàn lưới hàng rào 6mm CNC Schneider Switch
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Máy hàn lưới hàng rào 6mm CE 75 lần mỗi phút
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Loại dây dòng: | Làm thẳng và cắt trước đưa vào thiết bị phễu |
| Loại dây chéo: | Nguồn cấp dữ liệu tự động làm thẳng và cắt trước bằng động cơ bước |

