Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2500mm wire fence machine ] trận đấu 146 các sản phẩm.
Máy hàn dây 160KVA 7,5KW 3000mm chính xác
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3.0-6.0mm |
| Chiều rộng lưới: | Max. Tối đa 3000mm 3000mm |
Bảo vệ đường sắt 50 * 200mm Máy tự động hàn dây lưới cho hàng rào 3d
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| phương pháp hàn: | Bằng hàn điện trở |
| tốc độ hàn: | 75 lần mỗi phút |
Chiều dài lưới 6m Máy hàn lưới hàng rào được điều khiển bằng PLC của Panasonic
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới hàng rào |
|---|---|
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp: | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài,Dịch vụ bảo trì và sửa chữa hiện trường |
| đường kính dây: | 2,5-6mm |
Plc hàn dây lưới máy cho chiều cao 2,5m Brc cỏ hàng rào
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép BRC |
|---|---|
| Nạp dây theo chiều dài: | Cuộn dây |
| Nạp điện theo kiểu dây chéo: | cắt sẵn |
Schneider Switch 60PCS Máy hàn lưới 70 lần
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE |
Động cơ PLC Servo Máy hàn lưới 7,5kw, Máy lưới thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE |
Màn hình cảm ứng 65 lần 1,5 tấn Máy hàn thép cây 11KW
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Độ dày của thép cây: | 3,0-8,0mm |
| Chiều rộng của lưới: | 1000-3000mm |
Máy hàn lưới hàng rào đôi 2500mm PLC Park
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại hiện trường, Hỗ trợ |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Máy hàn lưới hàng rào 160KVA Khu vườn điều khiển số
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Đường kính dây: | 656mm và 868mm |
| Chiều rộng lưới: | 2500mm |
Máy hàn lưới hàng rào 50HZ CNC PLC AC380V
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | PLC + Màn hình cảm ứng, Panasonic PLC |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |

