Tất cả sản phẩm
Kewords [ high precision wire mesh welding machines ] trận đấu 90 các sản phẩm.
2.5-6mm Máy hàn lưới dây cao độ chính xác
| chất lượng hàn: | Chất lượng cao |
|---|---|
| Tự động hóa hàn: | Tự động hóa cao |
| chi phí hàn: | Giá thấp |
Máy hàn lưới dây 2,5mm tốc độ cao Độ bền và tính linh hoạt cao
| linh hoạt hàn: | tính linh hoạt cao |
|---|---|
| chất lượng hàn: | Chất lượng cao |
| phương pháp hàn: | hàn điểm |
Chiều rộng 2m 50-200mm Máy hàn lưới dây tự động
| Loại: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| độ bền hàn: | Độ bền cao |
| chi phí hàn: | Giá thấp |
Đường kính thép cây 6-12mm Máy hàn lưới dây Sản lượng 3 tấn mỗi giờ
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới dây |
|---|---|
| Loại máy: | Cơ khí |
| Công suất định mức: | 160KVA * 12PCS |
Bảng điều khiển 8mm Máy hàn dây tự động ISO9001
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm hoặc 4-8mm |
| Chứng nhận: | CE,ISO9001 |
Bảng gia cố cầu Máy hàn lưới dây 2,5x6m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm hoặc 4-8mm |
| Chứng nhận: | CE,ISO9001 |
Động cơ Servo Máy hàn lưới dây Plc 3.8kw
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
Máy hàn lưới cuộn dây 380V 2500mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 4-8mm |
| Chứng nhận: | CE,ISO9001 |
Máy hàn lưới trục Mitsubishi GWC 2500A 150mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm hoặc 4-8mm |
| Chiều rộng lưới: | Tối đa 3000mm |
Schneider Switch 60PCS Máy hàn lưới 70 lần
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE |

