Tất cả sản phẩm
Kewords [ high precision wire mesh welding machines ] trận đấu 90 các sản phẩm.
Máy hàn lưới thép GWC 3000 2000mm tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE |
Máy hàn lưới 2500mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Loại dây dòng: | Làm thẳng và cắt trước đưa vào thiết bị phễu |
| Loại dây chéo: | Nguồn cấp dữ liệu tự động làm thẳng và cắt trước bằng động cơ bước |
Máy hàn lưới dây 300mm tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Loại dây dòng: | Làm thẳng và cắt trước đưa vào thiết bị phễu |
| Loại dây chéo: | Nguồn cấp dữ liệu tự động làm thẳng và cắt trước bằng động cơ bước |
Tốc độ 100 lần Máy hàn lưới điện Động cơ 4.0kw trong cuộn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới cuộn |
|---|---|
| Đường kính dây: | 0,45-2,6mm |
| Chứng nhận: | CE |
Cross Wire Space Máy hàn lưới tự động 50-200mm 415V 440V
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa |
| Đường kính dây: | 3-6mm |
CE Kích thước 1.6-3.0mm Máy hàn dây lưới lực điều khiển PLC
| Tên sản phẩm: | Máy hàn dây lưới Brick Force |
|---|---|
| Loại dây dọc: | Cấp dây cuộn |
| Loại dây chéo: | cắt sẵn |
Máy hàn lưới hàng rào an ninh Đường kính 3-6mm
| tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất dây hàn lưới |
|---|---|
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| đường kính dây: | 3-6mm |
Máy hàn lưới xây dựng 2,5m, Máy hàn lưới dây tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
Chiều dài cuộn dây 20m Kích thước 115mm Máy hàn lưới thép lực 4.0kw Tiết kiệm điện
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới lực gạch |
|---|---|
| đường kính dây: | 1,6-3,0mm |
| Kích thước mắt lưới: | 75mm,115mm,230mm |
Tốc độ 65 tấn / phút Máy hàn lưới hàng rào đường cao tốc 5,5kw
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất dây hàn lưới |
|---|---|
| Loại dây dọc: | Cấp dây cuộn |
| Loại dây chéo: | cắt sẵn |

