Tất cả sản phẩm
Kewords [ high precision wire mesh welding machines ] trận đấu 90 các sản phẩm.
Máy hàn lưới hàng rào 4KW 40PCS điều khiển số
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE |
Chiều dài 3m Máy hàn lưới thép cắt trước Máy hàn dây chéo Tải trọng 1 tấn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới dây |
|---|---|
| Loại dây dòng: | Làm thẳng trước và cắt trước |
| Loại dây chéo: | Làm thẳng trước và cắt trước |
Chiều dài lưới 6m Máy hàn lưới lật hàng rào Tốc độ nhanh
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chiều rộng lưới: | 2m |
Máy biến đổi 160 Kva Máy sản xuất lưới dây dài 45m hàn trong cuộn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới dây trong cuộn |
|---|---|
| đường kính dây: | 3-6mm |
| Trọng lượng: | 3300kg |
Máy hàn lưới xây dựng 160KVA
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
24PCS Tải trước Máy hàn lưới gia cố 2500mm
| Tên sản phẩm: | gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V / 220V / 415V / 440V |
Kích thước mắt lưới 75mm Máy gia cố tường bằng gạch Máy hàn lưới hiệu quả cao
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới lực gạch |
|---|---|
| Loại dây dọc: | Cấp dây cuộn |
| Loại dây chéo: | cắt sẵn |
Máy hàn lưới thép thanh vằn Mitsubishi 12m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5,0-9,0mm |
| Chiều rộng lưới hàn: | 2500mm |
Máy hàn lưới xây dựng 2,5m
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Vôn: | 380V / 440V / 415V / 220v |
Chiều rộng thép 1200mm Màn hình cảm ứng Máy làm lưới hàn Động cơ chính 4.0kw
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Đường kính dây: | 3-6mm |

