Tất cả sản phẩm
Kewords [ high precision wire mesh welding machines ] trận đấu 90 các sản phẩm.
Conforce Wire Mesh Making Machine For Mesh Width 2.4m Size 100mm
| Tên sản phẩm: | Máy làm dây buộc |
|---|---|
| Chiều rộng của lưới: | 2400mm |
| Loại dây điện: | Cấp dây cuộn |
Máy hàn lưới xây dựng GWCD 2500 Panel Roll
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Sản phẩm hoàn thiện: | Lưới cuộn và bảng điều khiển lưới |
| Chiều dài lưới cuộn: | Max. Tối đa 80m 80m |
Máy hàn lưới thép thép cột cột tự động dài 6m
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới thép thanh |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | vận hành và đào tạo, hỗ trợ kỹ thuật video |
| đường kính dây: | 5-12mm |
Kích thước lỗ 50 * 200mm Máy hàn lưới đường sắt Động cơ kéo
| Tên sản phẩm: | Thiết bị hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| đường kính dây: | 2,5-6mm |
| tốc độ hàn: | 50-75 lần/phút |
Đường dây dây cuộn cấp hàng rào lưới máy hàn cho chiều rộng 2m
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| đường kính dây: | 2,5-6mm |
| tốc độ hàn: | 50-75 lần/phút |
Xây dựng hàn dây lưới máy cho thép 50-200mm
| tốc độ hàn: | Tốc độ cao |
|---|---|
| Loại: | Máy hàn lưới thép |
| điện hàn: | Năng lượng cao |
Máy hàn lưới gia cố động cơ servo
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm hoặc 4-8mm |
| Chiều rộng lưới: | Tối đa 3000mm |
Máy hàn dây hoàn toàn tự động 7,5KW 415V
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Máy làm hàng rào 3000mm Máy làm hàng rào 160KVA, Máy hàn lưới tự động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3-6mm |
| Chứng nhận: | CE |
Máy hàn lưới hàng rào 6mm CE 75 lần mỗi phút
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới |
|---|---|
| Loại dây dòng: | Làm thẳng và cắt trước đưa vào thiết bị phễu |
| Loại dây chéo: | Nguồn cấp dữ liệu tự động làm thẳng và cắt trước bằng động cơ bước |

