Tất cả sản phẩm
Kewords [ high precision wire mesh welding machines ] trận đấu 90 các sản phẩm.
Đường kính dây 5-12mm Bảng điều khiển 2,5m Gia cố lưới Máy hàn ba pha
| Tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 5-12mm |
| Vôn: | 380V 50Hz 3Phase / Tùy chỉnh |
Đường cao tốc 12 mm Chiều rộng lưới 3m Máy hàn lưới gia cố Khí nén
| tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới |
|---|---|
| đường kính dây: | 6-12mm |
| Vôn: | 380V/220V/415V/440V |
6.0mm Panel Mesh Welding Machine Độ ổn định cao và tốc độ cao
| linh hoạt hàn: | tính linh hoạt cao |
|---|---|
| Hiệu quả hàn: | Hiệu quả cao |
| Tự động hóa hàn: | Tự động hóa cao |
Chiều rộng 2m máy hàn lưới hàng rào hàn cho không gian dây ngang 50-200mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới hàng rào |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Các kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| bảo hành: | 2 năm |
Máy hàn lưới thép không gỉ điện áp thấp 2.6mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới thép |
|---|---|
| Kiểu lưới: | Cuộn lưới |
| Kích thước lỗ: | 12,5 * 12,5mm - 75 * 75mm |
Máy hàn lưới gia cường có gân 10 mm Tốc độ 80 lần / phút
| tên sản phẩm: | Gia cố thiết bị hàn lưới |
|---|---|
| Chiều rộng của tấm lưới: | 3000mm |
| Không gian dây: | 100-250mm |
Màn hình cảm ứng GWC 2500D Máy hàn lưới thép cây 15KW
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| máy biến áp hàn: | 200KVA (Làm mát bằng nước) |
| Vật liệu hàn điện cực đồng: | Đồng crôm zirconi |
Máy hàn lưới gia cố 50mm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Độ dày của thanh thép: | 4,0-9,0mm |
| Loại máy: | Cơ khí |
Máy hàn lưới thép gia cố dây chuyền tự động Đường kính 12 mm
| tên sản phẩm: | Gia cố máy hàn lưới thép thanh |
|---|---|
| đường kính dây: | 6-12mm |
| Vôn: | 380V/220V/415V/440V |
Khẩu độ 100x100mm Máy làm lưới dây xây dựng Chiều dài lưới 3m
| tên sản phẩm: | Máy làm lưới thép xây dựng |
|---|---|
| Động cơ chính: | 5,5kw |
| Cách sử dụng: | sản xuất lưới hàn thanh thép |

