Tất cả sản phẩm
Kewords [ high precision wire mesh welding machines ] trận đấu 90 các sản phẩm.
Bảng điều khiển lưới gia cố bê tông PLC Máy hàn cốt thép Đường kính 12 mm
| tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới gia cố bê tông |
|---|---|
| đường kính dây: | 5-12mm |
| Cân nặng: | 10T |
3 điểm mỗi tấm thời gian Máy hàn lưới thép 3mm
| Tên sản phẩm: | máy hàn lưới thép |
|---|---|
| thanh phẳng răng cưa: | 2,5 * 25--6 * 65mm |
| Thanh xoắn chéo: | 5 * 5mm-8 * 8mm |
Máy cắt duỗi thẳng dây thép 3-6mm Tốc độ cao 120m / phút
| Tên sản phẩm: | Máy nắn và cắt dây |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1200kg |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
Máy bảng hàng rào xi lanh khí
| Tên sản phẩm: | Máy hàn tấm lưới |
|---|---|
| Đường kính dây: | 3.0-6.0mm |
| Chiều rộng lưới: | Max. Tối đa 2500mm 2500mm |
Động cơ 4.0kw Máy cắt và nắn dây thép 2-4mm
| Tên sản phẩm: | Máy nắn và cắt dây |
|---|---|
| Đường kính dây: | 2-4mm |
| Động cơ: | 4.0kw |
Kích thước dây 2.6mm Máy hàng rào nút cố định hươu Độ bền kéo 850n
| Tên sản phẩm: | Máy làm hàng rào hươu cố định |
|---|---|
| Trọng lượng: | 7770kg |
| Tốc độ, vận tốc: | 30 lần / phút |
Máy làm hàng rào gia súc có độ bền kéo cao 200m
| Tên sản phẩm: | máy hàng rào nút cố định |
|---|---|
| Quyền lực: | 7,5kw |
| Tốc độ: | 21600row / ngày |
Xây dựng tường Máy lưới gia cố 2,4m 2,2KW, Máy rào dây thép gai
| Tên sản phẩm: | Máy hàn lưới xây dựng |
|---|---|
| Chiều rộng lưới hàn: | 1200mm |
| Kích thước mắt lưới: | Từ 50 * 50mm đến 200 * 200mm |
Kích thước thép cây 3-8mm Máy nắn và cắt dây Chiều dài 6m
| Tên sản phẩm: | Máy duỗi và cắt cốt thép |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1200kg |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Các kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
CE Cố định nút hàng rào Máy hàng rào dây ở Kích thước dây 2-2,8mm Động cơ Servo 7,5kw
| tên sản phẩm: | Máy làm hàng rào hươu cố định |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| gõ phím: | Hoàn toàn tự động |

